#nakuru

ADVERTISEMENT

SULUHISHO LA KUPUNGUZA UZITO, KITAMBI, MANYAMA UZEMBE NA KUTOA TAKA MWILI(Detox) TUNA PROGRAM YA LISHE 1. Unapata Matokeo ndani ya Siku 9 2. Inaburn Mafuta yaliozidi haraka 3. Inasafisha Sumu mwilini. 4. Inapunguza Appetite ya Kula ovyo. 5. Ni lishe na sio dawa. 6. Haina Madhara Kiafya. NI PRODUCTS ASILIA NA SALAMA KABISA KWA MTUMIAJI, HAZINA MADHARA YOYOTE, ZIMETHIBITISHWA NA MASHIRIKA MAKUBWA YA AFYA NA CHAKULA Au Wasiliana nasi kwa namba: Call/WhatsApp +255 757499151 #nairobikenya #igerskenya #igkenya#iamnairobian #kanyaga #madeinkenya #igersnairobi #nairobian #fashionKenya #254fashion #kenyaphotography #wasafi #tetema #instatrendingsupport #tetemachallenge #tumewasha #chombokwahewa #vumbi #kenyanmemes #ourcolorday #mofayabykiba #vscokenya #canonkenya #nakuru#vscokenya #kibaskeli #harmonize #diamondplatnumz #SAULA #tumewasha #INAMA


0💬Normal

SULUHISHO LA KUPUNGUZA UZITO, KITAMBI, MANYAMA UZEMBE NA KUTOA TAKA MWILI(Detox) TUNA PROGRAM YA LISHE 1. Unapata Matokeo ndani ya Siku 9 2. Inaburn Mafuta yaliozidi haraka 3. Inasafisha Sumu mwilini. 4. Inapunguza Appetite ya Kula ovyo. 5. Ni lishe na sio dawa. 6. Haina Madhara Kiafya. NI PRODUCTS ASILIA NA SALAMA KABISA KWA MTUMIAJI, HAZINA MADHARA YOYOTE, ZIMETHIBITISHWA NA MASHIRIKA MAKUBWA YA AFYA NA CHAKULA Au Wasiliana nasi kwa namba: Call/WhatsApp +255 757499151 #nairobikenya #igerskenya #igkenya#iamnairobian #kanyaga #madeinkenya #igersnairobi #nairobian #fashionKenya #254fashion #kenyaphotography #wasafi #tetema #instatrendingsupport #tetemachallenge #tumewasha #chombokwahewa #vumbi #kenyanmemes #ourcolorday #mofayabykiba #vscokenya #canonkenya #nakuru#vscokenya #kibaskeli #harmonize #diamondplatnumz #SAULA #tumewasha #INAMA


0💬Normal

Mesh sweater top @800 WE GOT THE  BEST DEALS Order via 0710564744 (🇸 🇦 🇲) Pay via till no 793235 for fast delivery and sure reservations. We deliver all across the country at a fee 💥located along moi avenue next to mku towers Sasa mall 3rd floor c8 Wholesale and retail shop #fashion #africanbeauty #kitenge #kitengestyle #kitengefashion #style #nairobi #igkenya #fashiontrends #styleblogger #fashionkenya #kenya #publicity254 #nakuru #mombasa #kisumu #eldoret #nyanzalakilima #thinkandgrowrich #africanbeauty #nyeri #missuniverse2018#dianibeach #trending #gainwithxtiandela


0💬Normal

Naitwa maclean, fundi wa kupaua mapaa aina zote ,napatikana kigambon Dar es salaam ila mikoa yote nafanya kazi, Usikubali kuharibiwa nyumba yako wakati unanunua vifaa kwa pesa nyingi kwa mwasliano zaidi Nipigie Simu 📲No👉 0719 552613 Au Ni Follow Instagram👇 @macleanmbukwa @macleanmbukwa @macleanmbukwa


1💬Normal

HABARI NJEMA KEWENU WENYE MATATIZO MBALIMBALI YA KIDUNIA🌎🌎. BAADA YA KUKAA UARABUNI KWA MUDA MREFU,🌙🌙, MAALIM BILAL BIN KHAMIS SASA YUPO NCHINI KWA AJILI YA KUTATUA MATATIZO MBALIMBALI YA KIBINADAMU,,🎇,, JE, UNAMATATIZO YANAYO KUSIBU, NA UMETEMBEA KWA MASHEKHE MBALIMBALI BILA MAFANIKIO?🌇, TOA SHAKA, HATA KAMA UMEKATA TAMAA, SASA JAMBO LAKO LITAFANIKIWA NA UTAISHI KWA AMANI NA FURAHA. 📕,, MAALIM BILAL ANATATUA MATATIZO MENGI YA KIMAISHA BILA KUTAZAMA UWEZO WA KIPESA, UDINI,👑,,KIKUBWA NI KUPONYA ILI KUYATENDA YAMPENDEZAYO MWENYEZI MUNGU, KWA KUSOMEA DUA NA TIBA MBADALA. ANATIBU,,,, Matatizo ya uzazi kwa akina mama, na akina baba nguvu za kiume,, na magonjwa mbalimbali yaliyo sugu,, kinga yafamilia,(zindiko) katika nyumba, biashara, na mwilini.✨,, JE, UMEACHWA NA MPENZI WAKO HALI WEWE BADO UNAMPENDA? JE, UMEMVISHA PETE MCHUMBA NA KAENDA KWA MWINGINE?⚡, Hakika maalim bilal atakusaidia kwa yote hayo,, KUMVUTA UMPENDAE POPOTE ALIPO NA KUWEKA MAHUSIANO SAWA NDANI SAA 1 HADI 3 TU.🌙,, mke, mme, mchumba, mpenzi, rafiki, ama ndugu aliyetokomea kusiko julikana. Kumfunga mwenza wako, asitoke nje ya ndoa na awe mwaminifu. PATA MALI NA PESA BILA MASHARITI YA KUMWAGA DAMU WALA KAFARA,, KUMILIKISHWA JINI WA MALI NA ULINZI.- MAALIM BILAL ANA DAWA KALI ZA MAPENZI, DAWA ZA KUKUZA MAUMBILE YA UUME ISIYO NA MADHARA KWA MTUMIAJI, DAWA YA KUSHEPU MIGUU, (MGUU WA BIA) NA UMBO 8, DAWA ya kutoa harufu mbaya mdomoni, ukeni, DAWA ya kutoa makovu sugu na makunyanzi.📚 ,, KWA WANAFUNZI WA ELIMU MBALIMBALI WAHISIO WANA MATATIZO YA UELEWA DARASANI,📚,, MAALIM ANASOMA DUA YA UFAULU. WASILIANA NA MAALIM BILAL BIN KHAMIS POPOTE PALE ULIPO HATA KAMA NJE YA NCHI ATAKUSAIDIA,, MPIGIE SIMU NO - 0768908907/ AU 0621617325,, POPOTE ATAKUSAIDIA ISHARAH. @sheikhbilal_khamis @sheikhbilal_khamis


1💬Normal

Next Page
ADVERTISEMENT